Ma'aikatanmu


MA'aikatan gudanarwa



Bet Callahan

Darekta zartarwa
bcallahan@hindsfeetfarm.org
704.992.1424 x 22


Zach Fandl

Mai Gudanar da Ayyuka
zfandl@hindsfeetfarm.org


Kathy McAlear

Accounting
kmcalear@hindsfeetfarm.org
704.992.1424 x 18

Amanda Mewborn

Daraktan Ci gaba da HR
amewborn@hindsfeetfarm.org
704.992.1424 x 12


Sandra Winslow

Mataimakin Gudanarwa
swinslow@hindsfeetfarm.org
704.992.1424 x 19


MA'aikatan SHIRI



Glory Evuka

Mai Gudanarwa na Mazauni
gevuka@hindsfeetfarm.org

Janet Guptill asalin

Mai Gudanar da Shirin Rana - Asheville
jguptill@hindsfeetfarm.org

Cheryl Morton ne adam wata

Coordinator Care Nurse
cmorton@hindsfeetfarm.org


Erica Rawls

Daraktan Shirin Rana - Asheville
erawls@hindsfeetfarm.org


Chelsea Willis

Mai Gudanar da Shirin Rana - Huntersville
cwillis@hindsfeetfarm.org


Alison Spasoff

Daraktan Shirin Rana - Huntersville
aspasoff@hindsfeetfarm.org