Yetu Wafanyakazi


WAFANYAKAZI WA UTAWALA



Beth Callahan

Mkurugenzi Mtendaji
bcallahan@hindsfeetfarm.org
704.992.1424 22 x


Zach Fandl

Mratibu wa Uendeshaji
zfandl@hindsfeetfarm.org


Kathy McAlear

Uhasibu
kmcalear@hindsfeetfarm.org
704.992.1424 18 x

Amanda Mewborn

Mkurugenzi wa Maendeleo na HR
amewborn@hindsfeetfarm.org
704.992.1424 12 x


Sandra Winslow

Jumuiya ya Utawala
swinslow@hindsfeetfarm.org
704.992.1424 19 x


WAFANYAKAZI WA PROGRAM



Glory Evuka

Mratibu wa Makazi
gevuka@hindsfeetfarm.org

Janet Guptill

Mratibu wa Programu ya Siku - Asheville
jguptill@hindsfeetfarm.org

Cheryl Morton

Mratibu wa Huduma ya Wauguzi
cmorton@hindsfeetfarm.org


Erica Rawls

Mkurugenzi wa Programu ya Siku - Asheville
erawls@hindsfeetfarm.org


Chelsea Willis

Mratibu wa Programu ya Siku - Huntersville
cwillis@hindsfeetfarm.org


Alison Spasoff

Mkurugenzi wa Programu ya Siku - Huntersville
aspasoff@hindsfeetfarm.org